PHP, ASP, ASP.NET 1-2-3, VB.NET, C#, SQL, Ajax, Access, MySQL, Oracle, SQL Server

ProfessorX

Administrator
hell world

vkado

อยากเก่งเหมือนตั้งมั้งอะ ต้องอ่านอารายมั้งอะคับ

แล้วเราจาเริ่มไงอะ ไม่รู้ว่าจาทามไงดี >.

vkado

สมแล้วที่ทั่นเทพตั้งเปงเทพคอมพิวเตอร์จิงๆ

arga

ขอ Hello World ม่างจิ อันนี้เปง JSP เน้อ

Source Code ชื่อ helloWord.jsp//ประกาศเมธอด ที่ทำหน้าที่เพิ่มสตริง Hello กับ I Love U กับสตริงที่ส่งมา

Quote:

Hello World

HelloWorld.I am Jokie. What’s yours?

vkado

ผมว่านะ ไอ้นี้ DevilDogTG อะเทพสุดอะแมร่งเก่งทุกอย่างเกี่ยวกะคอม

สอบทีไรท็อปทุกที หลับในห้องสอบคะแนนเต็มอีก อิอิ

arga

((ต่อจากทั่นพ่อ))

แถมเวลาเพื่อนอ่านสือกัน ติวกัน

นาย DevilDogTG ก้อดันนั่งเล่นดอทเอ แจ่มเจงๆ

หนังสือม่ายอ่าน เรียนก้อหลับ แต่ดันสอบได้คะแนนดีเยี่ยม

เหอๆ

ProfessorX

Administrator
แหล่มครับ ห้องเราคนเก่งเยอะ ๆ ชอบๆ
" title="Very Happy" />