Google wave

vkado

ขอด้วยคับ เดีียวเอ็มบอกเมลล์นะคับ ขอบคุนคับ

ProfessorX

Administrator

Quote:

ขอด้วยคับ เดีียวเอ็มบอกเมลล์นะคับ ขอบคุนคับ

ส่งให้แล้วครับ

ProfessorX

Quote:

มาแจมมั่ง devildogtg@gmail.com

ส่งไปให้แล้วครับ

ไครอยากลอง ลงเมลไว้เลยครับ Gmail ดีที่สุด

ProfessorX

Quote:

ขอด้วยคนค่ามาแบบ งง งง
zo.siren@gmail.com
ขอบคุณค่า

ส่งให้แล้วครับ แบบ งง งง เหลือ อีกสองที่นั่ง

echelon

เห็นอาจารย์คณะวิทยาศาสตร์คนนึงพูดถึงอยู่นะ ขอลองมั่งดีกว่า

nutaroon@hotmail.com

จัดไปงามๆ 1 ที่นั่ง

ProfessorX

Quote:

เห็นอาจารย์คณะวิทยาศาสตร์คนนึงพูดถึงอยู่นะ ขอลองมั่งดีกว่า

nutaroon@hotmail.com

จัดไปงามๆ 1 ที่นั่ง

ส่งไปลแ้วครับ ^^

vkado

ถ้าไงผมก็invite ได้นะคับ อยากได้ไงก็โพส นะคับ ถ้าอยากได้เร็วๆก็เอ็มมาทักไม่ก็เมลล์มานะคับ ^^

PlAwAnSaI

พอของฟรีโผล่มากันเต็มเลยนะ
เอาวิธีหา invite มาลงด้วยดิ

echelon

แหมท่านปืน ก็ google wave นี่กำลังเป็นที่กล่าวถึงกันเยอะพอสมควรเลยนะ พอเขาออกมาให้ลองแล้ว มันก็ต้องลองกันหน่อยล่ะนะ ดีไม่ดีก็ว่ากันอีกเรื่องนึง อิอิ

vkado

ผมมีสิทธิ invite ได้ 23 คนอะครับ ไงก็อยากได้ก็อันดับแรกมีเมลล์ gmail ก่อนเลยครับ จากนั้นส่งเมลล์มาหาละกัน จะได้ได้ไวๆอะครับ ^^

PlAwAnSaI

แนะนำวิธีในการได้ invite สำหรับ Google Wave

Code:
http://mylifeonthearth.wordpress.com/2009/10/02/%e0%b9%81%e0%b8%99%e0%b8%b0%e0%b8%99%e0%b8%b3%e0%b8%a7%e0%b8%b4%e0%b8%98%e0%b8%b5%e0%b9%83%e0%b8%99%e0%b8%81%e0%b8%b2%e0%b8%a3%e0%b9%84%e0%b8%94%e0%b9%89-invite-%e0%b8%aa%e0%b8%b3%e0%b8%ab%e0%b8%a3/