error require() ครับ แก้ยังไงค่ะ

noon

Warning: require() [function.require]: URL file-access is disabled in the server configuration in C:Documents and SettingsBrightDesktop123index.php on line 1

ลองเข้าไปหาที่แก้ใน php.ini ก็ไม่เจอว่าต้องแก้ตรงไหน

อ่อ ลืมแนะนำตัว หนูชื่อนุ่นนะค่ะ ยินดีที่ได้รุจักพี่ๆทุกคน

arga

นุ่น นุ่น นุ่น นุ่นหนายอ่า แนะนำตัวอีกนิดได้มะอ่า

noon

นุ่น วีรยุท เอ้ย นุ่นวีรนุชเองค๊า

vkado

นึกว่านุ่นวีรภัทร นี้ตกใจเลย อิอิ

arga

ถ้าบอกว่า นุ่น วิภาวรรณ เนี่ย จะฟ้องทั่นวีรภัทรเลยนะนี่

ดีนะที่เปง นุ่น วีรนุช เหอๆ แล้วน้องนุ่น เรียนที่ไหนอ่ะ ปีไหน แบบว่าอยากรู้จิงๆ นะนี่

arga

เห้ย!!

นอกใจลูกสาวเค้าหลอไอ้น้องชาย

เดะงดเรียกแม่ซะนี่

พามารู้จักเรย ชื่อนุ่นได้ไง ชื่อนี้สงวนเฉพาะคนน่ารัก (อย่างเค้า)

อิอิ

ถ้าน่ารัก อนุยาดให้ชื่อนุ่น แต่ถ้าไม่น่ารัก ห้ามใช้ๆๆ สงวนๆ อิอิ

vkado

ทั่นเทพ php นี้เทพจิง เด๊ยวนี้มีพาเด็กด้วย อิอิ