Activities + เฉลย ฝึกก่อนสอบ net.lab ปลายภาค ครับ

bobnn99

อาจารย์นัดสอบวันศุกร์นี้น่ะครับ อาจารย์น่าจะออกสอบประมาณนี้แหละครับ
แต่อาจจะเปลี่ยน IP และอุปกรณ์ของแต่ละคนต่างๆกันไป เหมาะสำหรับเพื่อนๆ 50 ที่จะใช้สอบน่ะครับ หรือบุคคลทั่วไปที่สนใจครับ
ผมได้ทำเฉลยคำสั่งคอนฟิกของอุปกรณ์แต่ละตัว ไว้ในไฟล์ notepad พร้อมไฟล์โปรแกรม โดยมีทั้งหมดดังนี่้ครับ

1.VLANs
Activity 3.6.1

2.VTP
Activity 4.5.1

3.STP
Activity 5.6.1

4.Inter-VLAN Routing
Activity 6.5.1

5.Wireless
Activity 7.6.1

Link hidden if you wan to see link ,please replay,You can see
[hide]http://www.beupload.com/download/?767896&A=277372[/hide]

bobnn99

เวปน้อง 50 กำลังอยู่ในช่วงปรับปรุง ฝากเวปพี่ 48 ก่อนแล้วกันครับ
อิอิ

refeel

สู้ๆ น้อง พี่มี PT ของที่พี่สอบตอนเรียนเอาไปศึกษาไหมครับ
แต่ไม่แน่ใจว่า อาจารย์เต่าจะออกเหมือนกับอาจารย์อิดไหมนะครับ

bobnn99

เอาๆๆครับ ยินดีรับเสมอกับความรู้ใหม่ๆ ครับ
ขอบคุงครับ

refeel

ตัวนี้เป็นไฟล์ข้อสอบจริงที่พี่ได้ทำจริงๆ (แอบเอาออกมา)

ตัวแรกเป็นตัวเปล่ายังไม่ได้ทำอะไร มันขึ้นมาให้ 5%
Link hidden if you wan to see link ,please replay,You can see
[hide]http://www.upload-thai.com/download.php?id=4bc58a85c48d90eb054fb16ae0a6037c[/hide]

ตัวที่สองนี้เป็นตัวที่พี่ทำเสร็จแล้ว ได้ 96% นะ พยามทำแล้วตันจริงๆ ถ้าลองทำได้มากกว่านี้ก็ลองดูนะ
[hide]http://www.upload-thai.com/download.php?id=3bf1f3ba6cf33e2f01a82e1056833a89[/hide]

ProfessorX

Administrator
^
ขออณุญาติ Hiden link ไว้นะครับ เพื่อความปลอดภัย

worldplanet

Quote:

ตัวที่สองนี้เป็นตัวที่พี่ทำเสร็จแล้ว ได้ 96% นะ พยามทำแล้วตันจริงๆ ถ้าลองทำได้มากกว่านี้ก็ลองดูนะ

ฮร่าๆๆ ยังมีหน้ามาพูดอีกนะ กากที่สุด หุหุ

refeel

Quote:

Quote:

ฮร่าๆๆ ยังมีหน้ามาพูดอีกนะ กากที่สุด หุหุ

แหม่ เมิงก้อได้เท่ากุนี่แหละ แสด

echelon

Quote:

Quote:

Quote:

แหม่ เมิงก้อได้เท่ากุนี่แหละ แสด

กัดกันเองซะแล้ว 555+

ว่าแต่พี่ถามน้องบ็อบนิดนึงสิ วิชา Network lab ปีนี้เขารวมเนื้อหาของ CCNA3 ด้วยเลยเหรอ ที่ว่ามานี่มันของ CCNA3 ทั้งหมดเลยนะ ???

worldplanet

สงสัยเรียนเหมือน รุ่น 49 คับ คือจะเรียน 1 3 2 4
ผมว่า เรียน 3 ก่อน 2 ก็ดีเหมือนกันนะคับ เนื้อหาของ 4 มานเหมือนจะต่อเนื่องกับ 2 (routing protocolแล้วตามด้วย wan)

ปล.ไอ้นัทกูได้ 97 เฟ้ยยย

refeel

Quote:

สงสัยเรียนเหมือน รุ่น 49 คับ คือจะเรียน 1 3 2 4
ผมว่า เรียน 3 ก่อน 2 ก็ดีเหมือนกันนะคับ เนื้อหาของ 4 มานเหมือนจะต่อเนื่องกับ 2 (routing protocolแล้วตามด้วย wan)

ปล.ไอ้นัทกูได้ 97 เฟ้ยยย

อ่าวหลอ แล้วอีก 1 % อ่ะ ตกลงมันตรงไหนฟระ

echelon

Quote:

อ๋อ เข้าใจแล้วล่ะ ก็ว่าอยู่ว่าทำไมเรียนถึง CCNA3 แล้ว (เพราะพวกพี่จะเรียน 1, 2, 3, 4 เรียงกันเลย) แต่ก็ดีเหมือนนะ เพราะเนื้อหามันก็ต่อเนื่องกันอย่างที่ลีบอกนั่นแหละ (พอดีเรื่องเน็ตเวิร์กพี่ก็ไม่ได้ติดตามเลยแฮะ เพราะไม่ได้จะไปทางด้านนี้น่ะ แหะๆๆ
)