เปิดห้อง skype สำหรับ 48547cnm แล้ว เข้ามาเล่นกัน

ProfessorX

Administrator
เปิดห้อง skype สำหรับ 48547cnm แล้ว เข้ามาเล่นกัน

ชื่อห้อง ๔๘๕๔๗CNM

skype มันดียังไง
1 สามรถคุยหลายๆคนได้ แล้วไม่แล๊คเหมือนเอ็ม
2 มันจะบันทึกการสนทนาทั้งหมดไว้ไห้แม้ในเวลาที่เราไม่ได้ออน ซึ่งสามารดูย้อนหลังได้ว่าเค้าคุยไรกัน หรืออาจ แอบนินทาเรา อิอิ
3 สามารถใช้ voice ในการคุยได้
4 กลับไปอ่านข้อ 1,2,3 อีกรอบ

สมัครแล้วลงรายชื่อไว้เดี๋ยวจะแอดเข้าไป

นี่ วิธีสมัคร skype

Code:
http://www2.cs.science.cmu.ac.th/seminar/2549/Skype/work.html

echelon

เข้าท่าดีนะ แถมสัญญาณเสียงที่คุยกันก็ดีกว่า msn ด้วย (แต่ก็เพราะคนใช้น้อยกว่าอ่านะ) เคยสมัครไปตั้งนานแล้วก่อนไปแลกเปลี่ยน แต่จะจำ username ได้มั้ยล่ะเนี่ยเรา

ProfessorX

Administrator

Quote:

เข้าท่าดีนะ แถมสัญญาณเสียงที่คุยกันก็ดีกว่า msn ด้วย (แต่ก็เพราะคนใช้น้อยกว่าอ่านะ) เคยสมัครไปตั้งนานแล้วก่อนไปแลกเปลี่ยน แต่จะจำ username ได้มั้ยล่ะเนี่ยเรา

ลงไหม่เลยครับ แล้ามา join กัน

ohredarmy

แหล่มเลยท่าน...

idiamond

เหอะ ๆๆ

กุออนทุกวันเลย

แม่งไม่ค่อยได้คุยกันซักเท่าไหร่เลยเนี่ย

เหอะ ๆๆ

idiamond

Quote:

ลองสมัครดูแระแต่เล่นไม่ค่อยเป็นอ่า ???

ก็เล่นเหมือนเอ็มแหละมั้ง

กุก็ไม่ค่อยได้เล่น

ออนก้อไม่ค่อยมีไคคุย

555

kyoshiro23

ก้อไม่ค่อยได้คุยเหมือนกานแต่เปิดเครื่องแล้วมานออนเอง

แต่ก้อดี เอาไว้รอคนมาคุยด้วย 555++

แต่มานไม่ค่อยเด่นเลยอ่ะตอนมีคนทักมา :-*

idiamond

อืมๆๆ

ตอนนี้เริ่มมีท่านวัสเข้ามาคุยด้วยและ

อิอิ

kyoshiro23

อ่านะ ตอนนี้ก้อมีอยู่ไม่กี่คนเอง ก้อคนที่อยู่ในบร์อดนี่แหละส่วนมากอ่ะ

ยังไม่ค่อยเจอคนอื่นเท่าไหร่เลย ???