ก้าวสู่ปีที่ สี่ 29/5/52 โปรดติดตามการเปลี่ยนแปลงเร็วๆนี้

ProfessorX

Administrator
ตามนั้น ได้เวลาสังคายนากันสักที อยากให้มีอะไรเพิ่มเติม รีเควสมาได้

ProfessorX

คนเข้าประมาณห้าพันคนต่อเดือนได้อ่า กำลังทำไห้มันดูไม่ซับซ้อนมากนัก

ProfessorX

รับทราบครับท่านนายพล
เดว chmod ก่อน ส่วนอวาตารข้างๆเดวไป เกะอีกที

ProfessorX

Quote:

คนเข้าประมาณห้าพันคนต่อเดือนได้อ่า กำลังทำไห้มันดูไม่ซับซ้อนมากนัก

chmod แล้ว แต่ลองอัพแล้วก็ยังไม่ได้เหมือนเดิไม่รุเพราะไร ส่วนเอารูปออกก็ดี แ่จะเอาอะไรมาไส่แทนหละ

echelon

ท่านอิฐเปิดโหมดที่ให้ User แก้ไขโปรไฟล์ได้ด้วยรึปล่าวน่ะ ผมไม่เห็นเลยแฮะ ถ้ายังไม่ได้เปิดนะ แนะนำว่าเปิดด้วยจะดีมากเลย งิงิ

ProfessorX

edit profile แก้ไห้แล้วครับ รูปก็คาดว่าน่าจะอัพได้แล้ว

vkado

รู้สึกใช้ง่ายขึ้นจิงๆด้วยชอบตรงไม่ต้องมานั่งครอบลิงค์แล้ว
แต่ว่าถ้าลากรูปมาใส่แล้วไม่ต้องครอบลิงค์ด้วยจะดีมาก
แต่แบบที่ตั้งบอกเลยรูปมันใหญ่เกินอะ top post รวมๆแล้วก็โอเคคับ

devildogtg

เออ อิด ถามหน่อย

ทำไงให้เวลาตอบกระทู้แล้วมันกลับมาที่กระทู้เดิมฟ่ะ

เซตตรงไหนหว่า หามะเจอ

ProfessorX

Quote:

เออ อิด ถามหน่อย

ทำไงให้เวลาตอบกระทู้แล้วมันกลับมาที่กระทู้เดิมฟ่ะ

เซตตรงไหนหว่า หามะเจอ

Profile >Look and Layout Preferences> ติ๊กที่ Return to topics after posting by default.

ถ้าจะใช้ ตอบแบบเร้ว Use quick reply on topic display เลือกตรงนี้เปน Show on by,defualt

ProfessorX

5hk

Quote:

รู้สึกใช้ง่ายขึ้นจิงๆด้วยชอบตรงไม่ต้องมานั่งครอบลิงค์แล้ว
แต่ว่าถ้าลากรูปมาใส่แล้วไม่ต้องครอบลิงค์ด้วยจะดีมาก 
แต่แบบที่ตั้งบอกเลยรูปมันใหญ่เกินอะ top post รวมๆแล้วก็โอเคคับ

ต้องรอ มอดมันอะ มันกำลังพัฒนาอยู่

darkburn

น่าสนนะ
ที่จะทำสัญลักษณ์ บอกว่าเป็น
กระทู้ยอดนิยมด้วย

PlAwAnSaI

chmod avatars เป็น 777 แล้วเหรอทั่น มันยังอัพไม่ขึ้นอ่ะ ??? รูป avatars ผมลดขนาดลงแล้วนะคับ