กลุ่มโปรเจค ปี4

ProfessorX

Administrator
สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคน

เนื่องด้วย พวกเรากำลังจะขึ้นปีสี่กันแล้ว และกำลังจะมีการทำโปรเจคจบกัน ซึ่งผมอยากให้ทุกคนเตรียมตัวกันแต่เนิ่นๆเพื่อไม่ไห้เสียเวลาไปเร่งทำตอนท้าย

เทอม เหตุผลก็เพราะว่ามีหลายคนที่ยังติดอยู๋หลายตัว(รวมผมด้วย) เดวจะจบช้ากันไม่ทันสี่ปีคนที่คิดจะจบสี่ปีครึ่ง เผลอๆควบไปห้าปี(ซวยตายห่า) และเนื่องด้วย ตอนนี้ มีบางคนได้รวมกลุ่มโปรเจคกันแล้ว แต่บางคนก็ยังไม่รุอิโหน่อิเหน่ ผมจึงคิดว่าควรมีการแจ้งชื่อ คนที่มีกลุ่ม แล้วไว้ให้ทราบโดยทั่วกัน เพื่อให้คนที่ยังไม่มีกลุ่ม ได้ หากลุ่มอยู๋กันได้ทัน และคิดเรื่องโปรเจคกันครับผม และเพื่อนคนไหนที่มีกลุ่ม แล้ว อยากไห้เพื่อนๆ ช่วยแจ้งรายชื่อ กันไว้ในบอร์ดด้วยนะครับ แล้วผมจะทำการอัพเดตรายชื่อไห้(อ่านแล้วงง ขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้เขียนบทความนาน)

รายชื่อกลุ่มคร่าวๆ (หากผิดพลาดประการใดโปรแจ้งมาด้วยนะครับ จะทำการแก้ไขให้)

1 . อ้น(เซีร์ย),ใหม่

2. เติ้ล,ยู

3. บี,ลิน,สิ

4. เบิร์ด(จิ),ต้อม,เจ๊ วรรณ

5. ตั้ง,ก้อง

6.เฟิร์ท เมย์ ฮอล

7.นู๋รีย์+ป้อง+ก๊ง

8.จูนนี่+วีวี่+ปุ๊

last update 31-05-08

21 แระ

ปล หากเพื่อนๆทั่นใดยังมิทราบข่าวช่วยกรุณาฝากไปบอกด้วยนะครับ

siren69

แหมๆ Frank พิมพ์มาซะเปนทางการเจงนะแก

ว่าแต่อัพเดทข่าวไวเจงๆ มี3กลุ่มเองซะงั้น 555+

ปายเล่นเกมก่อนดีก่า บับบายๆ

rapbitz

ไหงไอ้เบิร์ด มันไปอยู่นั่นหว่า กูถามมันมันบอกอยู่กะกูกะไอ้วรรณอ่ะ

ProfessorX

Quote:
ไหงไอ้เบิร์ด มันไปอยู่นั่นหว่า กูถามมันมันบอกอยู่กะกูกะไอ้วรรณอ่ะ

อ่าว เดวเปลี่นให้ๆ

loveondiet

[color=#FF0066:37qu9row]ant+zac+nui

ชื่อเรื่องยังไม่รู้ไอ้ที่คิดออกก็ไม่มีปัญญาทำ
[/color:37qu9row]

PlAwAnSaI

ได้กุ่มกานครบหมดแล้ว เหลือทั่นแจ๊คมะแน่จายมะรุ้ได้กุ่มยาง ทำอะไรดีเนี่ยยางคิดม่ายออก