RDT The Cashflow Game #31

ProfessorX

Administrator
ไครจะไปม่าง ลงชื่อๆ เก็บประสบการณ์ในการบริหารเงิน

1 freedom

[quote:36nr8kug]RDT The Cashflow Game #31

วันจัดงาน: วันเสาร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2551

ช่วงบ่ายเวลา: 13.00 - 17.00 น. ( ลงทะเบียน 12.40)

สถานที่: อาคารวิทยบริการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน

(แผนที่อาคารวิทยบริการ http://www.richdadthai.com/images/kumap1.jpg

อันนี้ แผนที่แบบ Google Earth)

(รบกวนตรงเวลาด้วยนะคะ เพราะจะเริ่มงานตามเวลาที่แจ้งนะคะ)

กิจกรรมครั้งนี้จะมีเกมกระแสเงินสด 2 เวอร์ชั่น คือ

101 (*สำหรับมือใหม่หัดเล่น)

202 (*สำหรับผู้ที่ผ่านการเล่น 101 มาอย่างน้อย 2 ครั้ง)

ดังนั้นการแจ้งสำรองที่นั่งกรุณาแจ้งเวอร์ชั่นที่จะเล่นด้วยค่ะ

ผู้ใดประสงค์หรือสามารถเป็นแบงเกอร์ และผู้ใดที่มีกระดานนำมาแจมได้กรุณาแจ้งด้วยค่ะ

....................................................................................

เงื่อนไขการสำรองที่นั่ง

ค่าสมัคร: 100 บาท / คน

จำนวนที่นั่ง: 40 คน [101=20,202=20 อาจมีการเปลี่ยนแปลง]

(จำนวนดังกล่าวไม่รวมแบงค์เกอร์)

การสำรองที่นั่ง :

โอนเงินเข้าบัญชี เลขที่ 045-4-57383-3 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาสภากาชาดไทย ชื่อบัญชี สุชญา ปรีชาชนะชัย

ภายในวันอังคารที่ 12 กุมภาพันธ์ 2551 เวลา 15.00 น. (เท่านั้น)

((อาจปิดการรับสมัครก่อนกำหนดกรณีจำเป็น))

[ ในการโอนเงินนั้น เพื่อให้สะดวกต่อการตรวจสอบยืนยันว่าใครเป็นผู้โอนจริง จึงควรมีการโอนให้เป็นเศษเล็กน้อย ตัวอย่างเช่น 100.02 , 200.04 เป็นต้น ไม่จำเป็นต้องมากกว่านั้น ]

เมื่อโอนเงินเรียบร้อยแล้วให้มาโพสบอกชื่อ จำนวนเงินที่โอน วัน-เวลาที่โอน เวอร์ชั่นเกมส์ที่ต้องการเล่น

[ ระบุจำนวนเงินให้ชัดเจนนะคะ มาโพสที่กระทู้นี้เท่านั้นค่ะ ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ จะไม่รับโทรแจ้ง(ยกเว้นกรณีฉุกเฉิน) และส่งข้อความหรือเมลล์ต่าง ๆ กรุณาแจ้งชื่อที่เป็น sign in name ที่ใช้ในบอร์ด หรือชื่อจริงเท่านั้น ]

*** กรณีเวบบอร์ดมีปัญหา ไม่สามารถสมัครสมาชิกได้ ส่งเมลล์มาแจ้งได้ค่ะ cheeryippy@hotmail.com ***

กรุณาอ่านให้ถี่ถ้วนนะคะ และแจ้งรอบให้ชัดเจน

สิ่งที่ต้องนำมา :: ดินสอ ยางลบ เครื่องคิดเลข

= เราจะอัพเดตข้อมูลผู้สำรองที่นั่งทันที ที่ตรวจสอบการโอนเงินถูกต้องและเรียบร้อย (ใน rep#1 ของกระทู้นี้ค่ะ)=

= สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมโทร. 08-9611-4948((16.00 - 23.00))= [/quote]

darkburn

อืมน่าสนใจดีอยากลองไปเหมือนกันใครไปบ้างอ่ะ

ProfessorX

Administrator

Quote:
อืมน่าสนใจดีอยากลองไปเหมือนกันใครไปบ้างอ่ะ

สนใจจิงป่าวนิ ถ้าจริง คอมเฟิมอีกทีเดวรอบหน้าไปกัน