สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ชาวCPEมีเรื่องให้ช่วยหน่อย

poundpit

จำกรูได้มั้ยวะ ปอนด์ 48547CNM
ตอนนี้ผมกำลังลงสมัครแข่งดนตรีรายการของtrendydayซึ่งนับว่าเป็นโอกาศที่หาได้ยากมากๆกว่าที่วงบ้านนอกอย่างผมจะได้มีโอกาสแสดงความสามารถต่อโปรดิวเซอร์ดังหน้าลานเซนทรัลเวิลด์

รอบแรกเนี้ยตัดสินโดยใช้คะแนนโหวตจากคนดู เลยอยากจะให้เพื่อนๆเข้าไปช่วยกันโหวตหน่อยนะ เสียเวลาสมัครสมาชิกนิดนึง หลังจากสมัครอย่าลืมยืนยันในเมลที่ลงทะเบียนไว้ล่ะ

http://www.trendyday.com/musiccontest/mymusic.aspx?param=55

หลังจากสมัครแล้วเพื่อนๆช่วยโหวตให้เราได้ทุก2ชั่วโมงเลย อย่าลืมนะมาบ่อยๆนะ

ตอนนี้วงอยู่ที่16อยู่เลยเค้าเอา8วงนะ ขอบคุณมากๆเพื่อน วิดวะคอมทุกคน

ขอบคุณมากๆจะไม่ลืมพระคุณเลย

darkburn

มันสามารถที่จะทำให้นาทีเดวแต่
ปั่น counter ได้เป็นพันๆ คะแนนรึเปล่า

ohredarmy

จัดไปสหาย

หมดเขตรับชิ้นส่วนวันไหนเนี่ย....

ProfessorX

Administrator

Quote:

มันสามารถที่จะทำให้นาทีเดวแต่
ปั่น counter ได้เป็นพันๆ คะแนนรึเปล่า

คงยาก แต่ก็ขึ้นอยู่กับว่ามันแทรคด้วยอะไร ถ้า ip กะ cookie ก็ลบ cookie เปลี่ยน ip แล้วก็กดไหม่ไปเรื่อยๆ