มาแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับธีมนี้กันหน่อยคับ

PlAwAnSaI

Administrator
เป็นยังไงบ้าง จะให้เปลี่ยนแนวรึยังไง เต็มที่เลย ความเห็นของคุณมีค่านะคับ

ProfessorX

สุดยอดครับเลือกได้ไง มิดเดิ้ลเอิทมากๆ

echelon

การจัดหน้าเว็บเข้าท่าเลยล่ะ เข้าถึงได้ง่ายกว่าเดิมนะ ไม่รู้สึกว่าดูรกตาเหมือนกับอันก่อนหน้านี้ แต่ถ้าทำเป็น portal แบบนี้ก็คงต้องขยันอัพเดตข่าวกันหน่อยอ่านะ

ว่าแต่ผมสงสัยมานานแล้วนะ ว่าท่าน admin ชอบสไตล์ของเกม World of Warcraft เหรอ เห็นชอบเอามาใช้บ่อยนะ ???

อ้อ เพิ่มเติมอีกนิด chmod รึยังน่ะ ผมอัพรูป Avatar ไม่ได้แฮะ อยากมีรูปกับเขามั่งง่ะ ???

PlAwAnSaI

อันนี้ท่านแฟรงค์ทำได้คนเดียวนะคับ ดึงรูปมาจากเว็บอื่นได้นะ เหมือนผมเนี่ย ลองดู url รูปผมดูสิ

kyoshiro23

อืมๆ ก้อสวยดีนะ แต่มานยังดูเป็น SMF อยู่อ่ะ อิอิ

ชอบแบบเปลี่ยนไปแบบไม่รู้ว่าใช้อะไรเลยมากกว่า

echelon

ปกติมันจะมีให้เลือกว่าดึงรูป Avatar จากเว็บได้หนิ SMF น่ะ ใช่รึปล่าวนะ ของผมไม่มีอ่ะ ???