เอา Web เกี่ยวกับ Digital Image Processing มาฝากครับ

echelon

เป็น Webpage ของ ผศ.ดร.จเร เลิศสุดวิชัย ผู้ช่วยศาสตรจารย์ประจำภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ โดยในส่วนของ Digital Image Processing ก็จะมี Slide ที่อาจารย์ใช้สอนและงาน LAB ให้ Download ไปทดลองปฏิบัตินะครับ กระผมก็ต้องขอขอบคุณท่าน ผศ.ดร.จเร เลิศสุดวิชัย ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

สนใจเชิญ Link นี้เลยครับ
  • www.cpe.ku.ac.th/~jan/teaching.html
  • www.ecpe.nu.ac.th/panomkhawn/imagepro/download.html